![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/436350672_452341447311371_9137085086170955682_n-1200x900.jpg)
วันที่ 18 พฤษภาคม 2567 รับฟังและเสนอแนะการนำเสนอค่ายคณิตศาสตร์ 2567 ของนักศึกษาชั้นปีที่ 3 ทั้งสองหมู่เรียน ร่วมกับ ผศ.ดร.เขมิกา อารมณ์ โดย
- หมู่ที่ 1 ธีม “ฟาร์มสัตว์”
- หมู่ที่ 2 ธีม “ดิน น้ำ ลม ไฟ ป่าไม้”
แต่ละหมู่เรียนจะแบ่งกิจกรรมออกเป็นระดับชั้นและสาระสำคัญของคณิตศาสตร์ มีการนำเสนอกิจกรรม สื่อการสอนในกิจกรรม
สนใจติดต่อค่ายที่ : https://www.facebook.com/mathcampbru
ความคิดเห็น