![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/433884202_883002090295353_7837693786135254410_n-1200x900.jpg)
วันที่ 19 มีนาคม 2567 เข้าร่วมต้อนรับคณาจารย์และนักศึกษาจากสโมสรนักศึกษาคณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนครที่มาเยี่ยมชมและแลกเปลี่ยนเรียนรู้การดำเนินงาน การจัดกิจกรรมของสโมสรนักศึกษาคณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ ณ ห้องประชุมสิริวิชญากร ชั้น 2 อาคาร 19 และมีการจัดกิจกรรมที่นำวิศวกรสังคมเข้ามาช่วยละลายพฤติกรรม สร้างความสัมพันธ์ระหว่างนักศึกษาทั้งสองมหาวิทยาลัย
ความคิดเห็น