![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/001.png)
วันที่ 6 ธันวาคม พ.ศ. 2566 ที่ผ่านได้มีการจัดโครงการส่งเสริมจิตอาสานักศึกษาและบุคลากรสาขาวิชารัฐประศาสนศาสตร์เพื่อสืบสานและต่อยอดโครงการอันเนื่องมาจากพระราชดำริและปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียงโดยมีนักศึกษาชั้นปีที่ 3 และคณาจารย์สาขารัฐประศาสนศาสตร์เข้าร่วมโครงการในครั้งนี้โดยมีการทำความสะอาดและพัฒนาบริบทของสาขารัฐประศาสนศาสตร์ให้มีความน่าอยู่มากยิ่งขึ้น
ความคิดเห็น