![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/161712903_1329776714089277_6134129565031316753_o-1200x802.jpg)
คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ จัดโครงการติดตามประเมินผลจากการดำเนินโครงการยุทธศาสตร์มหาวิทยาลัยราชภัฏเพื่อการพัฒนาท้องถิ่นในพื้นที่บริการของคณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์เพื่อเสริมสร้างการเรียนรู้และยกระดับคุณภาพชีวิตของคนในชุมชนท้องถิ่นสู่การบูรณาการเพื่อนำไปใช้ประโยชน์อย่างยั่งยืน วันพุธที่ 17 มีนาคม 2564 ณ ห้องประชุมมนุษย์สังคมวัฒนา อาคาร 25 ชั้น 2 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ โดยมีคณาจารย์ที่รับผิดชอบโครงการและผู้นำชุมชน 11 โครงการฯ เข้าร่วมประชุมและนำเสนอฯ
ความคิดเห็น