![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/327744765_507439391516926_1184817689965910314_n-1200x541.jpg)
บริษัท Mind Merge มอบทุนการศึกษาให้กับสาขาวิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์ ที่มีศิษย์เก่า นักศึกษาไปฝึกงาน นอกจากนี้ทางบริษัทยังบรรยายให้ความรู้เกี่ยวกับสายงานด้านวิทยาการคอมพิวเตอร์ เมื่อวันที่ 3 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2566 ณ ห้องประชุมทานตะวัน ศูนย์วิทยาศาสตร์และวิทยาศาสตร์ประยุกต์ (อาคาร 12) คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
ความคิดเห็น