![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2019/05/nocategory-post.jpg)
คณะพยาบาลศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ ร่วมกับคณะแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหาสารคาม
ร่วมแลกเปลี่ยนประสบการณ์การดูแลผู้สูงอายุที่มีภาวะพึ่งพิง จากกลุ่มผู้ดูแล แกนนำ และอสม. care giver เทศบาลตำบลกระสัง อ.กระสัง จ.บุรีรัมย์ นอกจากนี้ยังมีการสาธิตและเรียนการป้องกันภาวะฉุกเฉินที่อาจเปิดขึ้นในบ้าน และการช่วยเหลือเบื้องต้น
ความคิดเห็น