![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2020/08/1-4-1200x800.jpg)
ในวันที่ 11 สิงหาคม 2563 ร่วมพิธีเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 88 พรรษา ซึ่งจัดขึ้นโดยสำนักศิลปะและวัฒนธรรม มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ ทำหน้าที่เป็นผู้อัญเชิญพานพุ่มเงิน พานพุ่มทอง ในนามตัวแทนจากสโมสรพนักงานเจ้าหน้าที่
มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
ความคิดเห็น