![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2019/05/nocategory-post.jpg)
การจัดโครงการบริการวิชาการในครั้งนี้ได้รับความร่วมมือจากผู้เข้าอบรมเป็นอย่างดี ของคนในชุมชนบ้านโคกสะอาด ตำบลชำนิ อำเภอชำนิ จังหวัดบุรีรัมย์ ผลจากการจัดโครงการบริการวิชาการคนในชุมชนมีความรักสามัคคี ปรองดอง มีความภาคภูมิในหมู่บ้านของตนเอง ผู้สูงอายุในชุมชนเป็นที่รักของลูกหลาน เป็นต้นแบบให้กับลูกหลาน ทำให้ ลูกหลานรุ่นหลัง ๆ มีความสามัคคี รักใคร่ปรองดอง และทำให้ชุมชนมีความเข้มแข็ง
ความคิดเห็น