![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2020/03/90558907_205704587192307_5172382063206072320_n.jpg)
วันที่ 14 ธันวาคม 2562 ที่ผ่านมา สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ ได้ดำเนินการจัดโครงการบริการวิชาการให้กับครู และบุคลากรมทางการศึกษาเกี่ยวกับเรื่อง การจัดการเรียนการสอนตามแนวไฮสโคปสำหรับเด็กปฐมวัย ในครั้งนี้ข้าพเจ้าได้รับเชิญเป็นวิทยากรให้การอบรมกับครูปฐมวัยในท้องถิ่น ซึ่งเป็นการบริการวิชาการตามนโยบายของมหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
ความคิดเห็น