![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/434001184_941265083877586_8313435684187233255_n-1200x655.jpg)
เมื่อวันที่ 19 มีนาคม 2567 ข้าพเจ้าได้เข้าร่วมอบรมเชิงปฏิบัติการเรื่องการพัฒนาทักษะและส่งเสริมความรู้ด้านทรัพย์สินทางปัญญาและการจัดเตรียมเอกสารเพื่อขอรับการคุ้มครองทรัพย์สินทางปัญญา ณ อาคาร 23 ชั้น 2 มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ ซึ่งเกิดประโยชน์ในการเตรียมตัวให้พร้อมและเตรียมเอกสารในการขึ้นทะเบียนทรัพย์สินทางปัญญา โครงการดี ๆ ที่น่าสนใจ อยากให้จัดในทุก ๆ ปี
ความคิดเห็น