![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/collage3.png)
ขอขอบคุณเจ้าภาพผู้จัดงาน คณะวิทยาการสารสนเทศ มหาวิทยาลัยมหาสารคาม ให้เกียรติเชิญเป็นกรรมการประจำห้อง Session Chairs การประชุมวิชาการระดับปริญญาตรีด้านคอมพิวเตอร์ภูมิภาคเอเชีย ครั้งที่ 12 (The 12th Asia Undergraduate Conference on Computing: AUC2 2024) ระหว่างวันที่ 21-23 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2567 ณ มหาวิทยาลัยมหาสารคาม
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/collage3-300x234.png)
ความคิดเห็น