![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_5827-1200x675.jpeg)
วันที่ 10 ตุลาคม 2566 ได้เข้าร่วม รับฟังการนําเสนอ
โครงการรับฟังแนวทางกระบวนการแกะข้อเสนอแนะในการ ดำเนินงานเพื่อการพัฒนาท้องในอย่างเป็นรูปธรรม ภายใต้โครงการยุทธศาสตร์มหาวิทยาลัยราชภัฏเพื่อการพัฒนาท้องถิ่น ประจําปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 ณ ห้องประชุมพุธรักษา ชั้น 3 อาคารเฉลิมพระเกียรติ 50 พรรษา มหาวชิราลงกรณ มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
ความคิดเห็น