![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/328673144_1657920717984626_8962363916717929239_n-1200x900.jpg)
#สาขาวิชานวัตกรรมอาหารและแปรรูป ขอขอบคุณบริษัทไทยโพลทรีย์ กรุ๊ป จำกัด ที่อนุเคราะห์สถานที่ฝึกประสบการณ์วิชาให้กับนักศึกษา ได้เรียนรู้ประสบการณ์ในการทำงานในสถานที่ประกอบการจริง การปรับตัวเข้ากับเพื่อนร่วมงาน การแก้ปัญหาต่างๆในระหว่างการทำงาน #จุดเด่นของนักศึกษาของเราคือสามารถสื่อสารกับพนักงานต่างชาติได้อย่างดีเยี่ยม มีความอดทนในการทำงาน ขยันทำงานจนได้รับคำชื่นชมจากพี่ๆๆ เบื้องต้นพี่ๆทาบทามให้มาทำงานในบริษัทเพราะน้องทำงานเก่งมาก
ความคิดเห็น