![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/LINE_ALBUM_ทวนสอบ67_๒๔๐๖๐๔_17-1200x900.jpg)
วันที่ 4 มิถุนายน 2567 เข้าร่วมการทวนสอบมาตรฐานผลการเรียนรู้ระดับรายวิชา หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาคณิตศาสตร์ โดยได้รับเกียรติจาก ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ญาณภัทร ทองร่อน อาจารย์จากมหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมาเป็นกรรมการผู้ทรงคุณวุฒิในการแลกเปลี่ยนเรียนรู้และให้ข้อเสนอแนะเกี่ยวกับรายวิชาที่ทำการทวนสอบ โดยในการทวนสอบครั้งนี้ข้าพเจ้าได้รับผิดชอบในรายวิชา ทฤษฎีกราฟเบื้องต้น
ความคิดเห็น