![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/264A7298-BE85-4496-945F-419C2367757F-1200x900.jpg)
เข้าร่วมโครงการแข่งขันทักษะทางวิชาการและวิชาชีพด้านการเกษตรเครือข่ายคณะเกษตรศาสตร์และสาขาวิชาที่เกี่ยวข้อง มหาวิทยาลัยราชภัฏทั่วประเทศ ครั้งที่ 9 ระหว่างวันที่ 7 – 9 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2567 ณ คณะเทคโนโลยีการเกษตร มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ จังหวัดเชียงใหม่ นำโดย ผศ.ดร.นิจพร ณพัทลุง คณบดีคณะเทคโนโลยีการเกษตร มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ โดยกระผมเป็นผู้คุมทีมดารแข่งขันทักษะด้านวิชาชีพเกษตร นักศึกษาได้รับรางวัลชนะเลิศการขยายพันธุ์พืช (ติดตาแบบตัวที)
ความคิดเห็น