![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2019/05/nocategory-post.jpg)
เข้าร่วมกิจกรรมพิธีถวายราชสักการะ เนื่องในวันคล้ายวันพระบรมราชสมภพ พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร วันพ่อแห่งชาติ และงานดนตรี อว.เทิดพระเกียรติ เพื่อร่วมน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณอันหาที่สุดมิได้ วันอังคารที่ ๕ ธันวาคม ๒๕๖๖ ณ ลานวัฒนธรรมเทศบาลเมืองบุรีรัมย์
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/334544180_609704973940238_1657172179613296962_n-670x503.jpg)
ความคิดเห็น