![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/399556766_10161078679124146_8839453004760511571_n-1200x800.jpg)
ร่วมประชาสัมพันธ์ หลักสูตรนิเทศศาสตรบัณฑิต ในงานเปิดบ้านBRU 2024
นำนักศึกษาสาขาวิชาการสื่อสารมวลชน ร่วมประชาสัมพันธ์ หลักสูตรนิเทศศาสตรบัณฑิต ในงาน Open House 2024 ตั้งแต่วันที่ 7-10 พฤศจิกายน 2566 เนื่องจากมีโรงเรียนแจ้งความประสงค์เข้าร่วมกิจกรรมเป็นจำนวนมาก …การทำงานในปีนี้ก็เช่นเคย แยกสองร่าง ทั้งที่ งานประชาสัมพันธ์ และงานที่สาขาวิชาการสื่อสารมวลชน … แต่ก็ไม่หนักอะไร เพราะมีทีมงานที่เข็มแข็ง … ขอบคุณทีม Pr BRU เข้มแข็งเหมือนเดิม … ขอบคุณคณาจารย์สาขาวิชาการสื่อสารมวลชน และขอบคุณเด็กๆ สาขาวิชาการสื่อสารมวลชน ทุกชั้นปี ที่ช่วยกันประชาสัมพันธ์หลักสูตรฯค่ะ
ความคิดเห็น