![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/353861261_10226995715616550_3022868986820356103_n-1200x802.jpg)
สาขาวิชาศิลปศึกษา คณะครุศาสตร์ เเละสาขาวิชาศิลปะดิจิทัล คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ ทำบุญอาคาร 26 และต้อนรับการเปิดเทอมใหม่ 1/2566 เพื่อความเป็นสิริมงคลแก่คณาจารย์และนักศึกษา ในวันพุธ ที่ 14 มิถุนายน 2566 ณ อาคาร 26 มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ ได้รับความเมตตาจาก พระครูปริยัติธรรมวิบูล ดร. เจ้าอาวาสวัดบ้านโคกเหล็ก อำเภอห้วยราช จังหวัดบุรีรัมย์ เป็นประธานฝ่ายสงฆ์ในการประกอบพิธี
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/353850589_726894275906136_671509037167273148_n-300x201.jpg)
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/353861261_10226995715616550_3022868986820356103_n-300x201.jpg)
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/354024677_10226995715536548_5363524831849741991_n-300x201.jpg)
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/354051272_10226995715816555_179712133702113299_n-225x300.jpg)
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/354233350_10226995715696552_8671900435083971272_n-300x201.jpg)
ความคิดเห็น