![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2019/05/nocategory-post.jpg)
ร่วมโครงการวันสงกรานต์ และวันผู้สูงอายุ เพื่อส่งเสริม เผยแพร่ และร่วมอนุรักษ์ สืบสานศิลปวัฒนธรรมประเพณีไทย ส่งเสริมให้มีความ ร่วมมือกันระหว่างองค์กรภายในสถาบัน สนับสนุนกิจกรรมด้านการแสดงศิลปวัฒนธรรม ในสถาบันการศึกษา
ในวันจันทร์ที่ 10 เมษายน 2566 เวลา 11.00 น.
ณ บริเวณลานพระพุทธสัพพัญญูสุคโต และอาคาร บ้านเรือนไทย มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
ความคิดเห็น