![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/S__64323654-1200x900.jpg)
กิจกรรมการออกบูธของโครงการ U2T for BCG ของกิจกรรม การทอผ้าไหมมัดหมี่เก็บขิดตีนดาว ณ กลุ่มทอผ้า ตำบลนาโพธิ์ อำเภอนาโพธิ์ จังหวัดบุรีรัมย์ ในงานดนตรีไทยอุดมศึกษา ครั้งที่ 45 ระหว่างวันที่ 25-28 ธันวาคม พ.ศ. 2565 ณ มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ โดยได้ร่วมช่วยงาน ผศ.ดร. สุชาดา สานุสันต์ ซึ่งเป็นผู้จัดการออกบูธ
ความคิดเห็น