![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/334161976_3272027383047711_7544352848782961694_n.jpg)
ร่วมพิธีถวายพานพุ่มดอกไม้ราชสักการะ ถวายราชสดุดีและถวายบังคม เนื่องในวันคล้ายวันพระบรมราชสมภพ พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร และวันพ่อแห่งชาติ เพื่อร่วมน้อมลำลึกในพระมหากรุณาธิคุณอันหาที่สุดมิได้ ในวันที่ 2 ธันวาคม 2565 ณ หอประชุมวิชชาอัตศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
ความคิดเห็น