![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/3-11.jpg)
โครงการวิถีชีวิตใหม่ (New Normal) เพื่อการส่งเสริมการเลี้ยงกบโดยการเสริมกล้วยน้ำว้าในอาหาร เพื่อประสิทธิภาพการผลิต เพื่อสร้างอาชีพ สร้างรายได้ และเป็นแหล่งอาหารในชุมชน ตำบลหนองขมาร อำเภอคูเมือง จังหวัดบุรีรัมย์ วันที่ ๑๐-๑๑ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๖
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/320372233_853490365860257_9093916909718419387_n-670x448.jpg)
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/วิทยากร_3-670x447.jpg)
Copyright © 2019 Developed by BRU Comnet @ Buriram Rajabhat University.
ความคิดเห็น