![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/37-1200x900.jpg)
นิเทศนักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพสาขาวิชาสถิติประยุกต์ ณ สำนักงานสถิติจังหวัดสุรินทร์
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/m800x1200-3-670x503.jpg)
เข้ารับการฝึกอบรมเชิงปฏิบัติการกิจกรรมหลักสูตร “เทคนิคการสอนงานด้านโลจีสติกส์: ระดับสูง (Track: Logistics Process Improvement & Innovation System) จากสถาบันพัฒนาฝึมือแรงงานนานาชาติ กรมพัฒนาฝีมือแรงงาน ร่วมกับสมาพันธ์เอสเอ็มอีไทย ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ เป็นระยะเวลา 5 วัน ระหว่างวันที่ 4-6 และ 12-13 มีนาคม 2565
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/142242274_4489183244441573_7179654434878758980_o-670x447.jpg)
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/แข่งขันเชียงใหม่-670x502.jpg)
ความคิดเห็น