![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/296716688_537969854792376_1880692647673868982_n.jpg)
วันที่ 6-7 สิงหาคม 2565 เป็นวิทยากรโครงการอบรมโปรแกรม The Geometer ‘s Sketchpad (GSP) ให้นักศึกษาและคณาจารย์สาขาวิชาคณิตศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์ เพื่อให้ได้รับความรู้พื้นฐานโปรแกรม The Geometer ‘s Sketchpad (GSP) และนำความรู้ไปประยุกต์ใช้ในการจัดการเรียนการสอนคณิตศาสตร์และสร้างสื่อการสอนคณิตศาสตร์ได้
ความคิดเห็น