![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/290546716_5562584037119739_6943010179107349633_n-1200x675.jpg)
25 มิถุนายน 2565 เข้าร่วมอบรมเชิงปฏิบัติการ “การอบรมหลักสูตรเลขานุการสำหรับการประเมินคุณภาพการศึกษาภายในระดับหลักสูตร ประจำปี 2564”
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/16-กพ-65-670x893.jpg)
16 ก.พ 65 นำนักศึกษาสาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศเข้ารับโล่รางวัลพระราชทานจากสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ในประเภทรางวัลชนะเลิศ การประกวดออกแบบ Infographic “เทคโนโลยีสารสนเทศกับวิถีชีวิตแบบ New Normal” ในงาน “50 ปี มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ มหกรรมวิชาการและวัฒนธรรมนานาชาติ ครั้งที่ 5” (BRICC Festival 2022) ณ เวทีราชภัฏภิรมย์ มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2021/09/ึ-670x377.jpg)
ความคิดเห็น