![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/274914448_694732351946852_1658030830102107939_n-1200x899.jpg)
เข้าร่วมโครงการติดตาม ประเมินผลจากการดำเนินงานด้านยุทธศาสตร์การพัฒนาท้องถิ่น ในพื้นที่บริการของคณะวิทยาศาสตร์ แก่ชุมชนและสร้างความเป็นเลิศทางวิชาการสู่การบูรณาการเพื่อการนำไปใช้ประโยชน์อย่างยั่งยืน ในวันที่ 28 ตุลาคม 2564 ณ ห้องประชุมทานตะวัน ศูนย์วิทยาศาสตร์และวิทยาศาสตร์ประยุกต์ คณะวิทยาศาตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
ความคิดเห็น