![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/274044836_2106729992835045_4562692470794820004_n-1200x800.jpg)
14 กุมภาพันธ์ 2565 : ร่วมการประชุมวิชาการระดับชาติและนานาชาติ ครั้งที่ 5 พ.ศ.2565 (5th National and International Research Conference 2022 : NIRC V 2022) ภายใต้หัวข้อ “มหาวิทยาลัยเพื่อการพัฒนาท้องถิ่นสู่เป้าหมายการพัฒนาอย่างยั่งยืน” ซึ่งจัดขึ้นโดยบัณฑิตวิทยาลัย มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/3-670x377.png)
สาขาวิชาการบริหารทรัพยากรมนุษย์ มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ นำโดยอาจารย์กิตติกวินท์ เอี่ยมวิริยาวัฒน์ ได้ดำเนินกิจกรรมพัฒนาศักยภาพนักศึกษา ภายใต้ “โครงการเสริมทักษะการเรียนรู้ด้วยการคิดเชิงระบบ” เมื่อวันเสาร์ ที่ 5 กุมภาพันธ์ 2565 ในรูปแบบออนไลน์ ด้วยโปรแกรม (Zoom Meeting) ให้แก่นักศึกษาชั้นปีที่ 1 จำนวน 34 คน
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/58C6B2CB-A856-4093-9D68-D02F2F83685B-670x447.jpeg)
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/5-6-670x503.jpg)
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2021/09/219865813_4342733059117266_6581589102250999463_n-1-670x377.jpg)
ความคิดเห็น