![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/17-4-1200x801.jpg)
วันที่ 29 ตุลาคม 2564 วิทยากร การประชาสัมพันธ์ และส่งเสริมการตลาดในรูปแบบ Online ให้กับผลิตภัณฑ์จากการแปรรูปขนม “โครงการแปรรูปขนมเพื่อสร้างรายได้ในชุมชน” โดยวิทยากร คือ อาจารย์ปิติวรรณ ฝ้ายโคกสูง จากสาขาวิทยาการคอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
ณ. ตำบลหนองโบสถ์ อ.นางรอง จ.บุรีรัมย์
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/17-4-300x200.jpg)
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/16-5-300x200-300x200.jpg)
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/15-6-300x200-300x200.jpg)
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/14-7-300x200-300x200.jpg)
ความคิดเห็น