![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2021/06/อบรมดินและปุ๋ย_210602_8-1200x901.jpg)
วันที่ 30 พฤษภาคม 2564 เวลา 7.30-17.30 น. เข้าร่วมกิจกรรมโครงการยกระดับเศรษฐกิจและสังคมรายตำบลแบบบูรณาการ (U2T กลุ่ม ID10) ในกิจกรรมการอบรมเชิงปฏิบัติการสร้างต้นแบบเพื่อพัฒนาหรือยกระดับสินค้า/ผลิตภัณฑ์ (กลุ่มเกษตรปลอดภัย) ในหัวข้อ “ความสำคัญของเกษตรปลอดภัยและการบำรุงดิน” โดยวิทยากร นายสุรพงษ์ ทองเชื้อ และ อาจารย์วงจันทร์ พูลเพิ่ม ณ ศาลาประชาคม หมู่ 7 ต.ดอนหวาย
ความคิดเห็น