![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_6064-1200x800.jpg)
24 มีนาคม 2564 นำทีมนักศึกษายุวชนอาสา ลงพื้นที่ถอดบทเรียนและทบทวนบทวีดิทัศน์รูปแบบของการเล่าเรื่อง (story telling)ร่วมกับชุมชนลำดวนใต้ ตำบลลำดวน และชุมชนบ้านกระโดน ตำบลชุมแสง อำเภอกระสัง จังหวัดบุรีรัมย์ เพื่อวางแผนการถ่ายทำ ในโครงการพัฒนาสื่อวีดิทัศน์และสื่อออนไลน์เพื่อยกระดับผลิตภัณฑ์ชุมชน (OTOP) แบบมีส่วนร่วมในพื้นที่อำเภอกระสัง จังหวัดบุรีรัมย์ (โครงการภายใต้โครงการยุวชนอาสา ประจำปีงบประมาณ 2564)
ความคิดเห็น