![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2020/07/107544156_10158442364139784_7611167228482639673_o-1200x900.jpg)
วันที่ 9 กรกฎาคม 2563 ได้ลงพื้นที่ ตำบลบ้านยาง จังหวัดบุรีรัมย์ นำโดย อาจารย์ ดร.สุชาติ หอมจันทร์ และ #ทีมงานคณะครุศาสตร์ สอนขอบเขตการทำงาน และขั้นตอนการส่งชาวบ้านในโครงการจ้างงานประชาชนที่ได้รับผลกระทบจากโควิดในระยะที่ 2
วันที่ 9 กรกฎาคม 2563 ได้ลงพื้นที่ ตำบลบ้านยาง จังหวัดบุรีรัมย์ นำโดย อาจารย์ ดร.สุชาติ หอมจันทร์ และ #ทีมงานคณะครุศาสตร์ สอนขอบเขตการทำงาน และขั้นตอนการส่งชาวบ้านในโครงการจ้างงานประชาชนที่ได้รับผลกระทบจากโควิดในระยะที่ 2
ความคิดเห็น