![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2020/03/CFD886FA-266B-42D3-A7B4-6E88141A03D5-1200x900.jpeg)
นิเทศนักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพชีววิทยา ณ สถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีแห่งประเทศไทย 16-17 มกราคม 2563
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/3-670x377.png)
สาขาวิชาการบริหารทรัพยากรมนุษย์ มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ นำโดยอาจารย์กิตติกวินท์ เอี่ยมวิริยาวัฒน์ ได้ดำเนินกิจกรรมพัฒนาศักยภาพนักศึกษา ภายใต้ “โครงการเสริมทักษะการเรียนรู้ด้วยการคิดเชิงระบบ” เมื่อวันเสาร์ ที่ 5 กุมภาพันธ์ 2565 ในรูปแบบออนไลน์ ด้วยโปรแกรม (Zoom Meeting) ให้แก่นักศึกษาชั้นปีที่ 1 จำนวน 34 คน
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/431014119_10161262225664146_2756833121968793633_n-670x447.jpg)
ความคิดเห็น