![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2019/05/nocategory-post.jpg)
ระหว่างวันที่ 3 – 7 กุมภาพันธ์ 2563 ข้าพเจ้าพร้อมด้วย อาจารย์ ดร. สมศักดิ์ พันธิ์ศิริ ได้รับมอบหมายจากคณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ เป็นอาจารย์นิเทศก์นิเทศครูในโครงการ โครงการ “การพัฒนาการอ่านอกเขียนได้เพื่อสร้างเสริมสุขภาวะสำหรับนักเรียนระดับประถมศึกษาในจังหวัดบุรีรัมย์” จำนวน 3 โรงเรียน ในสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 4 ประกอบด้วย
- โรงเรียนบ้านกอกดอนพยอม อำเภอบ้านใหม่ไชยพจน์โรงเรียน
- โรงเรียนวัดฤาษีสถิต อำเภอนาโพธิ์
- โรงเรียนบ้านดอนตูม อำเภอพุทไธสง
ความคิดเห็น