![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2019/05/nocategory-post.jpg)
วันที่ 20 มกราคม 2563 ได้ให้ความอนุเคราะห์เป็นผู้ทรงคุณวุฒิตรวจสอบเครื่องมือวิจัยของ รองศาสตราจารย์ ดร.สรวงพร กุศลส่ง อาจารย์สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบูรณ์ เรื่อง ” การพัฒนารูปแบบการจัดการเรียนรู้แบบไฮสโคป ด้วยกระบวนการสะท้อนคิดเพื่อส่งเสริมการรู้คิดเชิงระบบสำหรับนักศึกษามหาวิทยาลัยราชภัฏ”
ความคิดเห็น