![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2020/02/yt_1200-vflhSIVnY-1200x1200.png)
แชร์ประสบการณ์การฝึกประสบการณ์วิชาชีพทางธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/3-670x377.png)
สาขาวิชาการบริหารทรัพยากรมนุษย์ มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ นำโดยอาจารย์กิตติกวินท์ เอี่ยมวิริยาวัฒน์ ได้ดำเนินกิจกรรมพัฒนาศักยภาพนักศึกษา ภายใต้ “โครงการเสริมทักษะการเรียนรู้ด้วยการคิดเชิงระบบ” เมื่อวันเสาร์ ที่ 5 กุมภาพันธ์ 2565 ในรูปแบบออนไลน์ ด้วยโปรแกรม (Zoom Meeting) ให้แก่นักศึกษาชั้นปีที่ 1 จำนวน 34 คน
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/วิศวกร-21-1-670x502.jpg)
ความคิดเห็น