![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/300854041_5521699614563082_4090205005361422879_n-1200x800.jpg)
นำนักศึกษาสาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ชั้นปีที่ 2 และ 3 จัดการแข่งขันแข่งขันการประกวด Infographic
ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย
เนื่องในงานสัปดาห์วิทยาศาสตร์แห่งชาติ ประจำปี พ.ศ. 2565 ณ หอประชุมศิวาลัย ศูนย์วัฒนธรรมอีสานใต้ บูรณาการกับรายวิชาคอมพิวเตอร์กราฟิกส์และภาพเคลื่อนไหว 2 มิติ เชิงโต้ตอบ
19 สิงหาคม 2565
ความคิดเห็น