![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/rtMedia/users/356/2022/04/1-5.png)
วันที่ ๓๐ เมษายน พ.ศ. ๒๕๖๕
เข้าร่วมโครงการพัฒนาผู้นำนักศึกษาและประกันคุณภาพการศึกษา เรื่อง
การบริหารโครงการและการประกันคุณภาพการศึกษา โดยมี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. เกษสุกา บูรณพันศักดิ์ รองคณบดีฝ่ายวิชาการและประกันคุณภาพการศึกษา และ อาขารย์นฤมล จิตต์หาญ รองคณบดีฝ่ายบริหารและแผนงาน ได้ให้เกียรติมาเป็นวิทยากร ผ่านชองทาง Microsoft Teams
ความคิดเห็น