![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/DSC_1751-copy-1200x800.jpg)
26 มีนาคม 2564 นำทีมนักศึกษายุวชนอาสา ลงพื้นที่ถ่ายภาพนิ่งและภาพเคลื่อนไหวเพื่อเป็นข้อมูลภาพในการผลิตคลิปวีดิทัศน์ในรูปแบบของการเล่าเรื่อง (story telling)กลุ่มสัมมาชีพ ชุมชนเพาะเห็ดนางฟ้า บ้านหนองรักษ์ ตำบลสองชั้น อำเภอกระสัง
#(กิจกรรมในโครงการพัฒนาสื่อวีดิทัศน์และสื่อออนไลน์เพื่อยกระดับผลิตภัณฑ์ชุมชน (OTOP) แบบมี ส่วนร่วมในพื้นที่อำเภอกระสัง จังหวัดบุรีรัมย์ ซึ่งเป็นโครงการภายใต้โครงการยุวชนอาสา ประจำปีงบประมาณ 2564)
ความคิดเห็น