![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/261283456_660997741914359_4286075383180661119_n.jpg)
เข้าร่วมการประชุมเสวนาสัมัชชาสตรี จังหวัดบุรีรัมย์ ภายใต้แนวคิด “เสริมพลังสตรี และเด็กหญิงในการจักการภัยพิบัติในภาวะวิกฤตจากภัยธรรมชาติอย่างมีมุมมองมิติเพศภาวะ” วันศุกร์ที่ 18 กุมภาพันธ์ 2565 ณ โรงแรมเดอศิตาปริ้นเซส
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/p1-670x670.jpg)
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/1.กำหนดการ-1-670x713.jpg)
Copyright © 2019 Developed by BRU Comnet @ Buriram Rajabhat University.
ความคิดเห็น