![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2022/01/271720628_952131679048276_7967519657608396768_n-1200x1200.jpg)
18 มกราคม 2565 ช่วงเช้านิเทศนักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ ณ ห้องปฏิบัติการของรองศาสตราจารย์ ดร.พรรณลดา ติตตะบุตร และห้องปฏิบัติการของอาจารย์ ดร.ภาคภูมิ บุญชื่น สาขาวิชาเทคโนโลยีชีวภาพ สำนักวิชาเทคโนโลยีการเกษตร มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/350530658_772758361162242_3066123070155671191_n-670x343.jpg)
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2020/09/119128337_3373164216107806_966737603578540385_n-670x503.jpg)
Copyright © 2019 Developed by BRU Comnet @ Buriram Rajabhat University.
ความคิดเห็น