![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2021/09/สไลด์1-1200x675.jpg)
18 สิงหาคม 2564 : นำนักศึกษาสาขาวิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ชั้นปีที่ 4 เข้าทัศนศึกษาในรูปแบบออนไลน์ผ่านโปรแกรม Google Meet ณ โครงการพระราชดำริฯ แหลมผักเบี้ย ในหัวข้อ“ธรรมชาติช่วยธรรมชาติในการบำบัดน้ำเสียและการกำจัดขยะชุมชนตามแนวพระราชดำริ”
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/334182887_232692325850115_1071902826565636183_n.jpg)
Copyright © 2019 Developed by BRU Comnet @ Buriram Rajabhat University.
ความคิดเห็น