![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2021/09/208867263_4361914043830313_935641152603213743_n.jpg)
อาจารย์ที่ปรึกษา การผลิตผลงานสื่อวิดีทัศน์เข้าประกวด ภายใต้โครงการ คิดดีชีวิตวิถีใหม่สื่อเท่าทันสุขภาวะ “KiddeeiDOL” โดยนักศึกษาสาขาวิชาการสื่อสารมวลชนได้ผ่านเข้ารอบรับเงินโครงการเพื่อเผยแพร่ผลงานต่อไป
อาจารย์ที่ปรึกษา การผลิตผลงานสื่อวิดีทัศน์เข้าประกวด ภายใต้โครงการ คิดดีชีวิตวิถีใหม่สื่อเท่าทันสุขภาวะ “KiddeeiDOL” โดยนักศึกษาสาขาวิชาการสื่อสารมวลชนได้ผ่านเข้ารอบรับเงินโครงการเพื่อเผยแพร่ผลงานต่อไป
ความคิดเห็น