![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2021/06/อบรมงานจักสาน_210602_4-1200x900.jpg)
วันที่ 31 พฤษภาคม 2564 ร่วมเป็นวิทยากรอบรมเชิงปฏิบัติการโครงการยกระดับเศรษฐกิจและสังคมรายตำบลแบบบูรณาการ (U2T รหัส ID10) ในกิจกรรมอบรมเชิงปฏิบัติการสร้างต้นแบบเพื่อพัฒนาหรือยกระดับสินค้า/ผลิตภัณฑ์ (กลุ่มจักสาน) ในหัวข้อทฤษฎีเบื้องต้นในงานจักสานและการตอกไม้ไผ่ โดยมีวิทยากรในพื้นที่ นางสาวพัชราพร มัติโก ณ ศาลากลางหมู่บ้าน หมู่ 10 บ้านกลันทา ต.กระสัง อ.เมือง จ.บุรีรัมย์
ความคิดเห็น