![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2021/04/752258-1200x675.jpg)
ร่วมประชุมติดตามงานกับสถาบันวิจัยและพัฒนา
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/Picture1-1-670x377.jpg)
ผลงานดำเนินงานของโครงการวิศวกรสังคม สร้างนวัตกรเพื่อนำนวัตกรรมไปใช้ในการบูรณาการการเรียนการสอนสู่การพัฒนาท้องถิ่น คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ ภายใต้โครงการยุทธศาสตร์มหาวิทยาลัยราชภัฏเพื่อการพัฒนาท้องถิ่น ประจำปี 2565 ได้รับเกียรติออกอากาศผ่านรายการ สวัสดีบุรีรัมย์ ของสถานีวิทยุกระจายเสียงแห่งประเทศไทย กรมประชาสัมพันธ์ ในช่วง “ของดีๆที่ชุมชน” โดยมีท่าน อาจารย์ปิติวรรณ ฝ้ายโคกสูง เป็นผู้ดำเนินรายการ
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2021/09/pic-28.ถ-670x502.jpg)
ความคิดเห็น