![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/DSC_9691-1200x800.jpg)
อาจารย์ ดร.พิสมัย ประชานันท์ ผู้ช่วยอธิการบดี มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ พร้อมด้วยคณะทำงานอาจารย์จากมหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ ลงพื้นที่บ้านเจริญสุข หมู่ 1 หมู่ 12 และหมู่ 14 เพื่อรับฟังความต้องการ การพัฒนาชุมชุนท่องเที่ยว CIV ผ่านกระบวนการทำงานร่วมกันภายใต้โครงการยุวชนอาสาของ อว. ร่วมกับโครงการ Creative Build-up ปีที่ 2 ของกรมส่งเสริมอุตสาหกรรม (กสอ.) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2564 ในการนี้มีนายสมหวัง ผาสุกใจ ผู้นำชุม และคณะกรรมการชุมชนให้การต้อนรับและร่วมแลกเปลี่ยนประเด็นความต้องการ การพัฒนาชุมชน…27 มกราคม 2564
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/DSC_9668-300x200.jpg)
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/DSC_9672-300x200.jpg)
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/DSC_9673-copy-300x200.jpg)
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/DSC_9675-300x200.jpg)
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/DSC_9682-300x200.jpg)
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/DSC_9689-300x200.jpg)
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/DSC_9691-300x200.jpg)
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/DSC_9693-300x200.jpg)
ความคิดเห็น