![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/146356377_10159051483574146_2640507732207642441_o-1200x800.jpg)
3 กุมภาพันธ์ 2564 ร่วมเดินทางเข้าพบนายยกองค์การบริหารส่วนตำบลโคกมะม่วง อำเภอปะคำ เพื่อพูดคุยและสร้างความเข้าใจเกี่ยวกับการดำเนินโครงการยกระดับเศรษฐกิจและสังคมรายตำบลแบบบูรณาการ มหาวิทยาลัยสู่ตำบล เพื่อสร้างรากแก้วให้ประเทศ ในหลักสูตรการพัฒนาผลิตภัณฑ์ชุมชนรองรับการท่องเที่ยวเชิงเกษตร ตำบลโคกมะม่วง อำเภอปะคำ จังหวัดบุรีรัมย์…จากนั้นก็แวะให้กำลังใจผู้ปฏิบัติในการลงพื้นที่วันแรก พร้อมทั้งพูดคุยในส่วนของปัญหาและแนวทางแก้ใขในการปฏิบัติงาน
ความคิดเห็น