![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/บ-3-1-1200x900.jpg)
วิทยากรอบรมในโครงการวิชาการด้านวิทยาศาสตร์การอาหาร ณ โรงเรียนผู้สูงอายุตำบลชำนิ อ.ชำนิ จ.บุรีรัมย์ ในวันที่ 18 มีนาคม 2564 โดยการถ่ายทอดความรู้ด้านนวัตกรรมอาหารและแปรรูปแก่ผู้ที่สนใจ และให้ความรู้แนะนำการบริโภคอาหารสำหรับผู้สูงวัย นำทีมโดยคณาจารย์ และนักศึกษาสาขาวิชานวัตกรรมอาหารและแปรรูป คณะวิทยาศาสตร์ มรภ.บุรีรัมย์
ความคิดเห็น