![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/160562956_386038342489341_4041237941388572343_n-1200x900.jpg)
ปฏิบัติหน้าที่ผู้จัดการสนามแข่งขัน
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/375174310_10160947444779146_1193584769229033808_n-670x447.jpg)
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/3-670x377.png)
สาขาวิชาการบริหารทรัพยากรมนุษย์ มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ นำโดยอาจารย์กิตติกวินท์ เอี่ยมวิริยาวัฒน์ ได้ดำเนินกิจกรรมพัฒนาศักยภาพนักศึกษา ภายใต้ “โครงการเสริมทักษะการเรียนรู้ด้วยการคิดเชิงระบบ” เมื่อวันเสาร์ ที่ 5 กุมภาพันธ์ 2565 ในรูปแบบออนไลน์ ด้วยโปรแกรม (Zoom Meeting) ให้แก่นักศึกษาชั้นปีที่ 1 จำนวน 34 คน
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/เพิ่มหัวเรื่อง-1-670x392.png)
ความคิดเห็น