![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2020/09/120101915_1705041179670597_4902743764597971095_o-1200x800.jpg)
วันที่ 24 กันยายน 2563 ให้คำแนะนำและกำกับการผลิตคลิปข่าว พิธีไหว้ครูนักศึกษาภาคปกติ ประจำปีการศึกษา 2563 ซึ่งจัดขึ้นโดยองค์การบริหารนักศึกษาภาคปกติ กองพัฒนานักศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ ณ ห้องประชุมชั้น 6 อาคารอเนกคุณาคาร(Rajabhat Complex) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ แก่นักศึกษาสาขาวิชาการสื่อสารมวลชน มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
ความคิดเห็น