![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2020/09/DSC_51248-1200x800.jpg)
วันที่ 9 เดือน 9 ปี 2563….ได้รับมอบหมายจากสาขาให้จัดกิจกรรม นิเทศศาสตร์สัมพันธ์ ประจำปี 2563 ภายใต้ชื่อ “ สาน…สัมพันธ์น้องพี่นิเทศศาสตร์ ” ณ ห้องประชุมพุทธรักษา อาคารเฉลิมพระเกียรติ 50 พรรษามหาวชิราลงกรณ ชั้น 3 มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ เพื่อเปิดโอกาสให้น้องพี่ได้รู้จักกัน และน้องได้รับฟัง แนวทางในการศึกษาเล่าเรียนให้ประสบผลสำเร็จ รวมถึง แรงบันดาลใจในการประกอบอาชีพ จาก รุ่นพี่ศิษย์เก่านิเทศศาสตร์ พี่สอง- สิบตรีหญิง ทวิดา ลือจันทึก รหัส 55 พี่อ้น – สันติพงษ์ ช่อมะลิ รหัส 57 พี่มิ่ง-สรวิทย์ จุปะมะตัง รหัส 58 และพี่พี – พงศ์พัฒน์ ชั้นพรหมงามรหัส 58 ขอขอบคุณพี่ๆ ทั้ง 4 ท่านมากมายค่ะ
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2020/09/DSC_51248-300x200.jpg)
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2020/09/DSC_51188-300x200.jpg)
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2020/09/DSC_15261-300x200.jpg)
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2020/09/DSC_15213-3-300x200.jpg)
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2020/09/DSC_5272-copy-300x200.jpg)
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2020/09/118836234_10158690612134146_8148628411921530479_o-300x219.jpg)
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2020/09/DSC_5228-1-200x300.jpg)
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2020/09/DSC_5179-300x200.jpg)
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2020/09/DSC_5267-300x200.jpg)
ความคิดเห็น